Mai ɗaukar hoto Vocal Booth MA305 don ɗakin studio

Takaitaccen Bayani:

ƙwararriyar ƙwararriyar rumfar murya mai ɗaukuwa don rikodin studio
Babban kumfa mai ƙaran sauti yana ɗaukar tunanin sauti da sake maimaitawa da kyau.
Duk firam ɗin aluminium ɗin da aka mutu da ƙarfe, nauyi mai nauyi da kyakkyawan juriya.
Ya haɗa da manyan fatuna masu daidaitawa guda biyar tare da kulle kulle.
3 inji mai kwakwalwa na tebur karfe ƙafa an haɗa don amfani da tebur.
C-clamp akan ƙira ya dace da madaidaitan sauti daban-daban


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Bayanin samfur

Wannan ƙwararriyar rumfar murya ce don keɓewar makirufo.Ba za ku yi nadama da samun wannan keɓewar garkuwa don yin rikodi ba.Yawancin ɗakin studio na ƙwararru suna da ɗakin anechoic don ɗaukar tunanin sauti da reverberation.Amma ga ɗakin studio na gama gari da yin rikodi na sirri, babban ɗakin murya mai ɗaukuwa mai girman girman ya isa don ware makirufo.
Wannan ƙwararren ƙwararren ƙwararren ya haɗa da bangarori biyar, kuma za ku iya daidaita mala'ikan panel don ƙirƙirar sararin samaniya da sauri, yana da dacewa don ɗaukar tunanin sauti da sake maimaitawa, sa'an nan kuma samun rikodin sauti mai tsabta.
Rufar muryar ta ƙunshi ƙafafu uku na tebur kuma C-clamp yana ba da damar saiti cikin sauri.Idan don amfani da tebur, sanya garkuwar a kan tebur tare da ƙafafu kuma shigar da makirufo mai rikodin tare da mashaya, sannan fara rikodi.Idan don amfani da bene, zaku iya manne garkuwa da tsayawa.
Wannan garkuwa an yi ta ne da firam ɗin aluminum, mai ɗaukuwa da nauyi.
Wannan rumfar muryar tana da kyau don yin rikodi na sirri da ƙwararrun ɗakin studio.Ko wasu nau'ikan aikace-aikace da saituna, don misali podcast da rera waƙa.

Ƙayyadaddun samfur

Wurin Asalin: China, factory Sunan Alama: Luxsound ko OEM
Lambar Samfura: MA305 Salo: rumfar murya
Girman Garkuwa: Daidaitacce, 31 * 60cm Tsawon Haɓakawa: 3/8" zaren
Babban Abu: Soso, Aluminum Launi: Baƙin Zane
Cikakken nauyi: 2.3kg Aikace-aikace: Studio, podcast
Nau'in Kunshin: 5 akwatin launin ruwan kasa OEM ko ODM: Akwai

Cikakken Bayani

Motsa Muryar Murya MA305 don Studio (1) Booth Vocal mai ɗaukar nauyi MA305 don ɗakin studio (3) Booth Vocal mai ɗaukar nauyi MA305 don ɗakin studio (4)
ƙwararriyar ƙwararriyar rumfar murya mai ɗaukuwa Firam ɗin aluminum mai ƙarfi mai ɗorewa Kumfa mai girma-yawan kumfa yana sha nise
Booth Vocal mai ɗaukar nauyi MA305 don ɗakin studio (5) Booth Vocal mai ɗaukar nauyi MA305 don ɗakin studio (6)
Mafi dacewa don ƙwararrun rikodin rikodi na studio Ana samun ƙafafun tebur don tebur da manne don tsayawa
hidima
game da

  • Na baya:
  • Na gaba: