XLR Condenser makirufo EM001 don kwasfan fayiloli

Takaitaccen Bayani:

Makarufo ce mai ɗaukar hoto don kwasfan fayiloli tare da capsule mai ɗaukar hoto.
Karfe kuma abin dogaro Karamin jikin ƙarfe mai kauri tare da zane mai launi.
Tsarin polar Cardioid yana ɗaukar muryar ku kuma yana rage hayaniyar bango.
Mafi dacewa don muryoyin podcast da yawo, koyarwa akan layi ko rikodin sirri.
3 fil XLR dubawa, mai jituwa tare da ƙwararrun na'urar rikodin sauti daban-daban


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Makirifo ne mai inganci mai araha mai araha.Idan amfani da wannan mic don yin rikodin sauti na gida kuma tabbas ya cancanci kowane dinari.Muna ba da shawarar wannan ga duk wanda ke neman mic mai araha don yin rikodin kiɗa, kwasfan fayiloli, da amfani gaba ɗaya kawai.
Tsarin cardioid yana kawar da yawancin amo na baya kuma yana ɗaukar sauti da kyau.Wanne yana ba ku da tsaftataccen rikodin sauti mai tsabta.Yana da madaidaicin makirufo mai ɗaukar hoto kuma zai buƙaci 48v Phantom power da XLR interface, misali na'ura mai jiwuwa, mahaɗa, ko ta hanyar samar da wutar lantarki ta waje.Mafi dacewa don rikodin kiɗa, Zoom taron bidiyo, wasan Twitch, kwasfan fayiloli da ƙari

Ƙayyadaddun samfur

Wurin Asalin: China, factory Sunan Alama: Luxsound ko OEM
Lambar Samfura: Farashin EM001 Salo: Makirifo mai ɗaukar hoto XLR
Ƙa'idar Acoustic: Girman Matsi Amsa Mitar: 20 zuwa 20 kHz
Tsarin Polar: Cardioid Hankali: "-35dB± 2dB (0dB= 1V/Pa a 1kHz)
Kayan Jiki: Aluminum Capsule: 16mm lantarki
Tasirin Fitarwa: 100Ω Mafi girman SPL: 146dB SPL @ 1kHz,
Nau'in Kunshin: 3 ply farin akwatin ko OEM Bukatar Wutar Lantarki Fatalwa +48V
Girman akwatin ciki: 24*11.5*7(L*W*H)cm, akwatin launin ruwan kasa Girman Akwatin Jagora: 49.5*25*37(L*W*H)cm, akwatin launin ruwan kasa

Cikakken Bayani

sdf sdf sdf
Makirifo mai ɗaukar nauyi mai launi Karamin ƙira, Jikin Karfe XLR tashar jiragen ruwa domin audio dubawa ko mahautsini
asd  wata
Cardioid Polar Pattern Condenser electret capsule Shock Mount da kebul na XLR akwai
asd asd
Akwai madaidaicin makirufo na tebur Tsayin hannu tare da tace pop kamar yadda akwai saitin rikodi
hidima
game da

  • Na baya:
  • Na gaba: